THUỐC GIẢM ĐAU HẠ SỐT KHÔNG GÂY NGỦ - PAIN RELIEF

75,000 VND

mã sản phẩm :213
Chi tiết sản phẩm
Thông tin sản phẩm

THUỐC GIẢM ĐAU HẠ SỐT KHÔNG GÂY NGỦ - PAIN RELIEF ACETAMINOPHEN 500MG

HOẠT CHẤT(Trong mỗi viên thuốc) Acetaminophen 500 mg.

MỤC ĐÍCH: Giảm đau /Hạ sốt

CẢNH BÁO: Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Tổn thương gan nghiêm trọng có thể xảy ra nếu bạn:

  • Hơn 8 viên trong 24 giờ, đó là số liều tối đa hàng ngày
  • Với các thuốc khác có chứa acetaminophen. Nếu bạn không chắc chắn liệu một loại thuốc có chứa acetaminophen, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.
  • Sử dụng nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày trong khi sử dụng sản phẩm này
  • Không được dùng

SỬ DỤNG:

Làm giảm  tạm thời các cơn đau nhẹ và đau do: đau đầu, đau lưng, bịnh đau răng, cảm cúm, đau nhẹ của viêm khớp, đau nhức cơ bắp, tiền kinh nguyệt và kinh nguyệt bị chuột rút và làm giảm sốt tạm thời.

  • Dùng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên
  • Uống 2 viên nén mỗi 4-6 giờ khi các triệu chứng cuối cùng
  • Không nên dùng quá 8 viên trong 24 giờ
  • Không dùng trong hơn 10 ngày trừ khi có chỉ dẫn của bác sĩ
  • Kkông dùngcho  trẻ em dưới 12 tuổi.

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng ghi ở bao bì sản phẩm trước khi dùng

Đóng gói: 40viên/hộp.

Xuất xứ: Hàng Mỹ xách tay

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Lưu ý về pháp lý;

Trong khi chúng tôi làm việc để đảm bảo rằng thông tin sản phẩm là chính xác, các nhà sản xuất có thể thay đổi danh sách nhân dịp thành phần của họ. Bao bì và vật liệu sản phẩm thực tế có thể chứa nhiều hơn và / hoặc thông tin khác nhau hơn so với những gì thể hiện trên trang web của chúng tôi. Chúng tôi khuyên bạn không chỉ dựa trên các thông tin được trình bày và rằng bạn luôn luôn đọc nhãn hiệu, cảnh báo và hướng dẫn trước khi sử dụng hoặc tiêu thụ sản phẩm. Để biết thêm thông tin về một sản phẩm, xin vui lòng liên hệ với nhà sản xuất. Nội dung trên trang web này là dành cho mục đích tham khảo và không dùng để thay thế cho lời khuyên của bác sĩ, dược sĩ hoặc chuyên nghiệp khác được phép chăm sóc sức khỏe.Bạn không nên sử dụng các thông tin này là tự chẩn đoán hoặc điều trị một vấn đề sức khỏe hoặc bệnh tật. Liên hệ nhà cung cấp chăm sóc y tế ngay lập tức nếu bạn nghi ngờ rằng bạn có một vấn đề y tế. Bee.vn không chịu trách nhiệm cho việc chính xác hoặc có sai sót trọng yếu về sản phẩm

Các sản phẩm khác